ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76470.59 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

มิกซ์ มิกซ์
0887570894
2014-12-29 18:59:11.0
เลขที่ประกาศ: 158849
รายละเอียดเพิ่มเติม
1029 ขาย คอนโด Supalai Park Asoke-Ratchada ขนาด 34 ตร.ม. สตูดิโอ ชั้น 21 ห้องมุม วิวแอร์พอร์ตลิงค์ ใกล้ รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 โทร.088-757-0894 ขนาด 34 ตร.ม. สตูดิโอ ชั้น 21 ไม่เคยมีคนเข้าอยู่ ห้องมุม วิวแอร์พอร์ตลิงค์ สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. ฟอร์จูนทาวน์ 2. เทสโก้ โลตัส 3. เซ็นทรัล พระราม 9 4. โรงพยาบาลกรุงเทพ 5. เอสพลานาด สิ่งอำนวยความสะดวก - ที่จอดรถรองรับภายในและภายนอกอาคาร - สะดวกสบายด้วยร้านค้าภายในโครงการ - พื้นที่สีเขียวกว่า 3,000 ตร.ม. - พื้นที่พักผ่อนส่วนกลาง ประกอบด้วย สวนส่วนกลาง, ห้องออกกำลังกายและสระว่ายน้ำ - จัดให้มีพื้นที่สวน Roof Garden เพื่อเป็นที่พักผ่อนแบบลอยฟ้า ขายราคา 2,600,000 บาท สนใจติดต่อ : มิกซ์ 088-757-0894 Line ID : mixthaihome www.mixproperty.net Email : ratch@hotmail.com รับขายฝาก ฝากขาย ฝากเช่า ฝากขายดาวน์ บ้าน ทาวเฮ้าส์ คอนโด ที่ดิน กรุงเทพ เชียงใหม่ ขอนแก่น รับปรึกษาสินเชื่อ ยื่นกู้แบงก์ ไม่ได้ทำงานประจำ ก็กู้ได้ รถรับจ้าง 6 ล้อ 16 ล้อ ทั่วไทยราคาถูก 1029 Condo Supalai Park Asoke-Ratchada 34 sqm studio 21th floor corner unit MRT Phra Ram 9 MRT Tel. 088-757-0894. 34 sqm studio 21th floor has a living room corner Airport Link. Nearby attractions 1. Fortune 2. Tesco 3. Central Rama 9 4. Bangkok Hospital 5. S. Esplanade. Facility - Parking support inside and outside the building. - Comfortable with shops within a project. - The green area of 3,000 sq.m. - Relaxing consisted garden, gym and swimming pool. - Set up a garden area to the rest of the Sky Roof Garden. Sale Price: 2,600,000 THB Contact: Mix 088-757-0894 Line ID: mixthaihome. www.mixproperty.net Email: ratch@hotmail.com The sale and rent deposit consignment, consignment Down Town House Condo Land Chiang Mai, Thailand. Consultation and loan bank loan does not work, it can recover. Cab 6 wheels 16 wheels around Thailand cheap.